กลุ่มบริษัท บี ปิโตรไทยส่งมอบ Laptop ให้กับโรงเรียนวัดลาดเป้ง
คุณอาริยทัศน์ ศุทธชัย ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร กลุ่มบริษัท บี ปิโตรไทย ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในกิจกรรมกลุ่มกอล์ฟเครือปตท. นำโดยประธานชมรม นายพีระพงษ์ อัจฉริยชีวิน ในการระดมทุน เพื่อสนับสนุนการดำเนินงาน การดูแลรักษาผู้ป่วย ให้กับศิริราชมูลนิธิ โรงพยาบาลศิริราช
วิศวฯจุฬาฯ จับมือ กลุ่มบี ปิโตรไทย ลงนามความร่วมมือทางวิชาการ ต่อยอดการบริหารจัดการทางวิศวกรรม